PDA

View Full Version : Tài liệu ôn thi cao hoc môn Toán

NGUYENHIENLUONG
19-10-08, 05:07 PM
Minh gui cac ban file tai lieu on thi cao hoc dau vao, tao dieu kien thuan loi de cac ban khong di on van co tai lieu tham khao.

Co gang len cac ban nhe.

sorry xin loi, vi may minh bi loi nen chua cai dat duoc unikey, danh phai danh khong dau.

NGUYENHIENLUONG
19-10-08, 05:27 PM
Tiếp theo là bài giải của môn toán nè.
:sick:

Kachiusa_by
21-10-08, 12:16 AM
Tài liệu này từ năm trước, không biết có dùng được không.
Hiện nay thầy đã cho địa chỉ để các bạn có thể tải tài liệu mới về, mình không biết chuyển file lên đây thế nào nên để địa chỉ đường link của thầy cho, bạn nào cần mời tự nhiên tải về. Nhớ đánh đúng, đầy đủ đường link, nếu đánh thiếu, bạn có thể gặp nhiều bài giảng của thầy mà không biết cái nào dành cho mình.
http://trnghoi.googlepages.com/toankinhte

meocongcon
25-10-08, 10:35 AM
To ADMIN:Sao cac anh chi khong mo mot topic nho de co the trao doi ve nhung mon chuyen doi kien thuc va mon on thi trong KKT cua minh nhi?

(Xin loi vi khong go duoc tieng viet)

Nguyễn Công Hào
28-10-08, 10:11 PM
xin chân thành cảm ơn! Hiện mình đang có ý định ôn thi mà còn phải học bổ túc mấy môn, nhà ở tận Đồng Tháp không lên ôn và học được. Mong bà con đi học về có gì thì bớt chút thời gian chia sẽ trên diễn đàn.

NGUYENHIENLUONG
29-10-08, 01:04 AM
ban oi, ko co bai giai phan quy hoach tuyen tinh a?

Phần quy hoạch tuyến tính, mình chỉ giải bài bằng tay thôi, thầy không cho soft copy nên mình gửi cho bạn được.

northcoid
14-12-08, 11:29 AM
Chào các bạn. Do công việc không có thời gian, ai có tài liệu ôn ba môn: toán kinh tế, KTCT và AV đầu vào cao học 2009 chia sẽ cho mình với nhá. Nick yahoo của mình: northcoid và email là northcoid@yahoo.com giúp mình với
Cám ơn nhiều

banglangct252
05-02-09, 04:16 PM
chào các anh chị, các bạn caohockinhte.info. Mình là thành viên mới tham gia nên rất bở ngỡ. Hy vọng mọi người giúp đỡ mình nhé. Chúc mọi thành viên của caohockinhte.info ngày càng thành đạt, học tập đạt kết quả tốt.

caccumcum007
06-02-09, 11:01 AM
hihi, mình cũng là thành viên mới của diễn đàn, mình đang định thi cao học vào cuối tháng 2 này và do điều kiện mình phải tự ôn ở nhà này, ko biết cho đỡ nổi ko. Dù sao thì cũng rất cảm ơn các bạn đã chia sẻ tài liệu

TTmicro
06-02-09, 06:35 PM
Thanks bác chủ top.
À còn links này die rồi bạn Kachiusa_by up lại nhé!

Tài liệu này từ năm trước, không biết có dùng được không.
Hiện nay thầy đã cho địa chỉ để các bạn có thể tải tài liệu mới về, mình không biết chuyển file lên đây thế nào nên để địa chỉ đường link của thầy cho, bạn nào cần mời tự nhiên tải về. Nhớ đánh đúng, đầy đủ đường link, nếu đánh thiếu, bạn có thể gặp nhiều bài giảng của thầy mà không biết cái nào dành cho mình.
http://trnghoi.googlepages.com/toankinhte

duchieuv
13-02-09, 06:09 PM
[hihi bạn thi trường nào vào cuối tháng 2 vậy?

thanhvinh
13-02-09, 11:29 PM
Chào các bạn. Do công việc không có thời gian, ai có tài liệu ôn ba môn: toán kinh tế, KTCT và AV đầu vào cao học 2009 chia sẽ cho mình với nhá. Nick yahoo của mình: northcoid và email là northcoid@yahoo.com giúp mình với
Cám ơn nhiều

Bạn ơi, nếu mình ko nhầm, năm nay, thi Toán kinh tế, Anh văn và Kinh tế học. Bỏ KTCT rùi."HopTac". Chúc Bạn ôn thi tốt nhé.

thulam
22-02-09, 01:05 PM
ko biết nói gì để cảm ơn bác chủ topic, còn 1 tuần nữa thi, thi mà đậu thì phải mời bác đi đánh chén một bữa :D

Cá Heo
22-02-09, 01:20 PM
Thanks bác chủ top.
À còn links này die rồi bạn Kachiusa_by up lại nhé!Link đúng nè : http://trnghoi.googlepages.com/toankinhte

caytre8x
25-03-09, 11:38 AM
chao cac ban minh la thanh vien moi tham gia
Minh dinh thi vao thang 8 toi truong DHTM nhung minh so nhat mon TA
Anh van minh rat toi
ban nao co tai lieu on co ban va gui cho minh voi caytre8x@gmail.com

hanhung
21-04-09, 11:17 AM
hic, em thành viên mới nè. Chào cả nhà nhé. bác nào có tài liệu giúp em với

canhhungksxd
20-05-09, 05:47 PM
cảm on các bác nhé

CEO8585
03-06-09, 12:19 PM
ok, cam on ban hien luong rat nhieu, day la nhung tai lieu minh can cho dot thi tuyen sap toi

vddieu
03-06-09, 12:31 PM
thanks! mình cũng đang ôn thi

hugo
16-06-09, 10:38 PM
trời sao năm nay trường ĐHQG TPHCM không thông báo thời gian học và dự kiến thi như thế nào hết vậy. Bạn nào đang học cho mình hỏi tháng 8 này thi đầu vào là môn gì vậy

tinhlacukhoai
17-06-09, 10:47 AM
tks

doduysam
21-07-09, 09:19 AM
Đường link này còn tốt mà, chẳng qua không quan sát kỹ thôi, lỗi là do coppy và paste nó không hiện đầy đủ đấy mà. Vào đây xem nhé: (đường link này là của tác giả đã share) http://trnghoi.googlepages.com/toankinhte

thienglong
22-07-09, 10:18 AM
Links đểu tốt, thank you

beiu5
31-12-09, 11:16 AM
Mình đang ôn thi cao học, bạn nào có đề thi toán các năm up lên cho mình xem với nhé.
Cảm ơn nhìu!

Pham Hoang Anh
19-01-10, 10:41 PM
mình không có, mình cũng đang tìm kiếm tài liệu đây.

CuChuoi
24-02-10, 04:36 PM
Mình là thành viên mới đang ôn thi CH, cảm ơn Ca Heo và tất cả các anh chị

tunguyenthanh72
13-03-10, 03:28 PM
Tiếp theo là bài giải của môn toán nè.
:sick:
Cảm ơn bạn nguyenhienluong rất nhiều...

hieutb
08-04-10, 11:50 AM
ban nao có tài liệu ôn tập môn toán kinh tế và kinh tế chính trị của học viện ngân hàng không ạ. XIn vui lòng gửi giúp mình với: hieutb3c@gmail.com. cám ơn các bạn nhiều

Samacdem
09-04-10, 01:53 PM
ban nao có tài liệu ôn tập môn toán kinh tế và kinh tế chính trị của học viện ngân hàng không ạ. XIn vui lòng gửi giúp mình với: hieutb3c@gmail.com. cám ơn các bạn nhiều

Lộn địa chỉ rùi, bên này là phần tuyển sinh của Đại học QG, bạn vào khu vực Ngân hàng để hỏi nhé.

buingocbut
09-04-10, 05:20 PM
Thanks nhìu lém nhá!
Bác có đề thi cao hoc kinh tế học ko bác?
Giúp cả nhà với!! HIII

Samacdem
09-04-10, 05:26 PM
Thanks nhìu lém nhá!
Bác có đề thi cao hoc kinh tế học ko bác?
Giúp cả nhà với!! HIII

Ủa, mình được biết là năm nay bên QG thi kinh tế học lần đầu tiên và luận mà thì làm gì có đề thi kham thảo năm trước mà you xin...năm nay bên ấy thi luận.

Sói hoang
12-04-10, 11:22 AM
mọi người cho mình hỏi..với các bài toán QHTT, nếu mình sử dụng phương pháp khác (không phải PP đơn hình) vd như khử Gauss hoặc pp Hungari thì liệu có được điểm không hay bắt buộc phải giải theo phương pháp đơn hình? Mình là dân kĩ thuật, quen giải kiểu khử Gauss rồi nên giờ đổi qua ppdh thấy không quen lắm :(

Nguyen The Phuc
19-06-10, 11:31 AM
chào các bạn !
Minh là thành vien mới, rất mong các bạn giúp mình vấn đề này mới.
mình đang chuẩn bị thi cao học trường ĐH Kinh Tế Đà Nẵng. nghành tài chính-ngân hàng, ma k có tài liệu ôn thi 2 môn :toán kinh tế và môn kinh tế học. Vậy mình mong bạn nào đã từng thi gửi cho mình TL ôn với. minh xin cảm ơn nhiều !

phamvandam
30-06-10, 11:34 PM
:cuutoivoi:Bac nao co tai lieu on thi tuyen sinh cao hoc mon TOAN KINH TE (neu co mon KINH TE HOC va ANH VAN thi qua tot) cua truong dai hoc kinh te TP HCM nam 2010 UP len cho anh em khong co dieu kien di hoc tham khao.
Xin cam on truoc ! :thank:

bambi
01-07-10, 12:44 AM
có ở trên forum het roi do ban, chịu khó lục lọi tý nha. vơi lại bạn vào lộn khu vực cua dai học quoc gia TP.HCM rồi

thach thao
09-07-10, 07:40 PM
Em rất cảm ơn những tài liệu mà chị đã cung cấp nhé!

nguyenchiconggl
17-07-10, 11:15 AM
[QUOTE=NGUYENHIENLUONG;28017]Minh gui cac ban file tai lieu on thi cao hoc dau vao, tao dieu kien thuan loi de cac ban khong di on van co tai lieu tham khao.

Co gang len cac ban nhe.

sorry xin loi, vi may minh bi loi nen chua cai dat duoc unikey, danh phai danh khong dau.

[/QU

sao lai co nguoi to bung the

Trần Công Sơn
06-08-10, 12:59 AM
minh chan thanh cam on ban nhiu

hoangtuchantrau
04-03-13, 03:39 PM
Tài liệu rất bổ ích. cảm ơn bạn.
Mình thấy 1 trang web có rất nhiều tài liệu dành cho việc thi, ôn tập cao học Toán.
Nhưng mình không biết upload lên thế nào. Các bạn vào đây xem nhé: http://caohoc.vn/forumdisplay.php?fid=104